Chào mừng bạn đến với Orchids Bonsai Forum.

Phong Lan tài Tử Duy Công Trang Vường Hằng Nga VT
Phong Lan Trường An Vườn Lan Lê Chi Vườn Phạm Cao Hòa Vườn Trunghongmon Mua Bán Tổng hợp

Trang 12/15 ĐầuĐầu ... 21011121314 ... cuốicuối
Kết quả từ 100 tới 108 trên 132
Like Tree4Likes

Ðề tài: Topic mở rộng việc Đăng kí tham gia Hội Cây Lá Kim !

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    cây
    Thanks
    1
    Thanked 9 in 3 P
    i các bác, cho em đăng ký tham gia hội với nha!!!

2. The Following 2 Users Say Thank You to cungnk For This Useful Post:
    Vietnamese Conifer Bonsai Club
    Tên:
    Công chức
    Thanks
    3.010
    Thanked 91 in 31 P
    Trích Nguyên văn bởi Trunghongmon Xem Bài viết
    Topic mở rộng việc Đăng kí tham gia Hội viên Hội Cây Lá Kim !

- Thay Mặt Hội Cây Lá Kim mở thêm topic này để anh chị em thành viên nào ngoài Hội có đam mê về Dòng cây Lá Kim thì đăng ký thành viên hội để xem và trao đổi những bài viết của Hội !

- Đối với những anh chị em là người mới thì BQT sẽ xem xét sau tối thiểu 10 commnet có ý nghĩa thì BQT sẽ sắp xếp SET vào nhóm Hội Cây Lá Kim .

TM Hội CÂy Lá Kim Thông báo !

Trunghongmon

Note : Nhằm mang tính công bằng cho các thành viên khác trong Hội Lá Kim về quyền lợi và ưu đãi thì những Thành viên sau 1 thời gian dài không ghé tham gia góp ý kiến hay bài viết sẽ bị loại bỏ khỏi danh sách thành viên Hội Lá Kim và quay về member ( không còn ở group Hội Lá Kim ) , thành viên nào chữ màu đỏ và font nhỏ có gạch dưới ( là những thành viên thời gian khá lâu không ghé Hội Lá Kim và không tham gia đóng góp xây dựng bài ) . Từ khi cập nhật anh em đã bị đánh dấu vẫn không còn muốn tham gia Hội nữa thì sẽ loại khỏi danh sách thành viên Hội Lá Kim sau hơn 1 tháng tính từ ngày cập nhật và sẽ cập nhật lại danh sách mới mà không cần thông báo , nhằm xây dựng Hội lá Kim dần tốt hơn mong anh em trong Hội Lá Kim chú ý . Còn thành viên nào trước đây đã đăng kí và đã từng là thành viên trong Hội Lá kim, nhưng nay không có tên thì do đã bị cắt ra khỏi Hội theo qui định trên .

- Qui định trên nhằm chọn lọc ra những thành viên nào thực sự có niềm đam mê chơi cây lá Kim và có những bài viết hữu ích cho dòng cây Lá Kim .

p/s : Anh em đăng ký thì vui lòng post tại đây ! và chú ý BQT chỉ set cho thành viên vào Hội với điều kiện đã có 1 thời gian online tại diễn đàn thường xuyên
    Hi Trunghongmon!
    Mình là thanh viên mới của diễn đàn cũng rất thích dòng cây lá kim, hiện mình có trồng 1 số cây lá kim trong đó có cả thông đen của Nhât và Hàn muốn tham gia làm thành viên hội cây lá kim để trao đổi học hỏi kinh nghiệm.

4. The Following 1 Users Say Thank You to hoangtu2011 For This Useful Post:
    Tay Mơ...
    Tên:
    Trung
    Thanks
    22.465
    Thanked 30.940 in 8.959 P
    Trích Nguyên văn bởi hoangtu2011 Xem Bài viết
    Hi Trunghongmon!
    Mình là thanh viên mới của diễn đàn cũng rất thích dòng cây lá kim, hiện mình có trồng 1 số cây lá kim trong đó có cả thông đen của Nhât và Hàn muốn tham gia làm thành viên hội cây lá kim để trao đổi học hỏi kinh nghiệm.
    Ặc , bác hoàng tử không xem cái nick của bác có sự khác biệt sao , và với nick màu xanh lá thông đen này thì bác đã có thể xem được tất cả các bài viết chia sẻ ruột gan của anh em trong Hội rồi còn gì nữa đâu bác ????

Cảm ơn Gia Đình, Vợ Con, Bạn Bè, Đồng Nghiệp, Cơ Quan đã cho em thời gian post bài này !!!
    0938 506 537
    To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

6. The Following 2 Users Say Thank You to Trunghongmon For This Useful Post:
    Tên:
    van cuong
    Thanks
    431
    Thanked 80 in 33 P
    hìn tthoong đen củ anh thích quá

8. The Following 1 Users Say Thank You to duong lieu For This Useful Post:
    Tay Mơ...
    Tên:
    Trung
    Thanks
    22.465
    Trích Nguyên văn bởi duong lieu Xem Bài viết
    nhìn tthoong đen củ anh thích quá
    Viết chính tả cẩn thận nha bạn ! Với lại post đúng chủ đề nhé !

Cảm ơn Gia Đình, Vợ Con, Bạn Bè, Đồng Nghiệp, Cơ Quan đã cho em thời gian post bài này !!!
    0938 506 537

10. The Following 1 Users Say Thank You to Trunghongmon For This Useful Post:
    Tên:
    Công chức
    Thanks
    3.010
    Thanked 91 in 31 P
    Trích Nguyên văn bởi Trunghongmon Xem Bài viết
    Ặc , bác hoàng tử không xem cái nick của bác có sự khác biệt sao , và với nick màu xanh lá thông đen này thì bác đã có thể xem được tất cả các bài viết chia sẻ ruột gan của anh em trong Hội rồi còn gì nữa đâu bác ????
    Ok cảm ơn Trunghongmon nhé tại Hoàng Tú ko để ý cho lên hôm qua mới đăng ký lại. Hy vọng sẽ trau dồi thêm được kinh nghiệm cây lá kim để hạn chế sự ra đi của các em nó.

12. The Following 3 Users Say Thank You to hoangtu2011 For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    bserh thsrt srytn
    Thanks
    6
    Thanked 7 in 3 P
    m cũng chỉ mới tham gia dien dan.em rất thích dòng cây lá kim.kinh nghiệm thiệt sự là em không có nhiều bằng các anh.nhưng em rất muốn gia nhập hội.để được học tập nhiều hơn từ các anh.

14. The Following 1 Users Say Thank You to xuantruongbaoloc For This Useful Post:
    Tay Mơ...
    Tên:
    Trung
    Thanks
    22.465
    Trích Nguyên văn bởi xuantruongbaoloc Xem Bài viết
    em cũng chỉ mới tham gia dien dan.em rất thích dòng cây lá kim.kinh nghiệm thiệt sự là em không có nhiều bằng các anh.nhưng em rất muốn gia nhập hội.để được học tập nhiều hơn từ các anh.
    Chào mừng bác tham gia Hội Lá Kim , hi vọng đón nhận được các chia sẽ bổ ích từ bác !

Trunghongmon
    xuantruongbaoloc likes this.

0938 506 537

16. The Following 2 Users Say Thank You to Trunghongmon For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    bóng đá
    Thanks
    6
    Thanked 11 in 5 P
    ình chưa biết gì về cây này, Mình cũng mới bắt đầu quan tâm. Để thuận tiện cho việc học hỏi từ ACE.Mình xin đăng ký vào hội. Nhờ anh em trong hội xem xét, nếu được thì kết nạp mình với. Chân thành cám ơn

18. The Following 2 Users Say Thank You to concaonho For This Useful Post:
Trang 12/15 ĐầuĐầu ... 21011121314 ... cuốicuối

Từ khóa (Tag) của chủ đề này

Đánh dấu

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề