Chào mừng bạn đến với Orchids Bonsai Forum.

Nam Hồ Phong Lan tài Tử Free Duy Công Trang Vường Hằng Nga VT Free Free
Vườn Minh Thiện Q12 Phong Lan Trường An Vườn Lan Lê Chi Vườn Phạm Cao Hòa Vườn Trunghongmon Mua Bán Tổng hợp

Trang 1/3 123 cuốicuối
Kết quả từ 1 tới 9 trên 25
Like Tree4Likes

Ðề tài: Topic Tổng Hợp " Cần Tìm Giống Lan "

Tay Mơ...
    Tên:
    Trung
    Thanks
    22.209
    Thanked 30.673 in 8.871 P

Topic Tổng Hợp " Cần Tìm Giống Lan "

opic Tổng Hợp " Cần Tìm Giống Lan "

Nội dung như tiêu đề Topic nhé anh em ! anh em nào cần tìm giống thì cứ post hình ảnh hoa hay tên cây vào Topic này để các anh chị nào biết sẽ giới thiệu , chỉ giúp chỗ có nhé !

Trunghongmon

- Mở màn Trung đang muốn tìm vài cọng loại này chơi , nhưng chẳng biết giá cả nó ra sao ! Đây có vẻ là tên em nó CattleyaskinneriNanaimo , có vẻ như là 1 giống Catleya xưa cũ với hoa nhỏ chùm nhiều hoa .

Còn đây là ảnh hoa nó

Cảm ơn Gia Đình, Vợ Con, Bạn Bè, Đồng Nghiệp, Cơ Quan đã cho em thời gian post bài này !!!
    0938 506 537
    To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

2. The Following 16 Users Say Thank You to Trunghongmon For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Kenbrv
    Thanks
    25
    Thanked 16 in 3 P
    [QUOTE=Trunghongmon;135404]Topic Tổng Hợp " Cần Tìm Giống Lan "

Nội dung như tiêu đề Topic nhé anh em ! anh em nào cần tìm giống thì cứ post hình ảnh hoa hay tên cây vào Topic này để các anh chị nào biết sẽ giới thiệu , chỉ giúp chỗ có nhé !

Trunghongmon

- Mở màn Trung đang muốn tìm vài cọng loại này chơi , nhưng chẳng biết giá cả nó ra sao ! Đây có vẻ là tên em nó CattleyaskinneriNanaimo , có vẻ như là 1 giống Catleya xưa cũ với hoa nhỏ chùm nhiều hoa .

Còn đây là ảnh hoa nó

em muốn tìm mua khoảng 200 cây denro và mokara mỗi loại, anh biết chỗ nào bán giống tốt, uy tính và giá cả tương đối không? hướng dẫn giúp em, em muốn trồng thử nếu phù hợp với mội trườn chôc em thì em sẽ mở rộng thêm, cám ơn anh nhiều

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Phung Thi Kim Oanh
    Thanks
    3
    Thanked 2 in 2 P
    m ủng hộ topic này của anh Trung. Em cũng đang muốn tìm hiểu về cây này, hình như tên Xà Phát Mỹ Nhân, có bác nào biết chỉ giùm em với. Sẵn tiện chỉ giùm em cách chăm sóc nó luôn.

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    giáo viên
    Thanks
    0
    Thanked 0 in 0 P

Cần tim mua Vanda và Moka cấy mô

ình cần tìm mua một ít Vanda, Moka giống, Mọi người ai biết ở đâu có bán thì nhắn tin vào inbox giùm mình. Cám ơn nhiều.
    Mình ở Biên Hoà
    P/s : bữa trước có lên cửa hàng lan Hoàng Giáp_Hoàng Văn Thụ hỏi, nhưng họ chỉ có loại còn trong chai, còn loại cây giống khoảng 1 - 3 tháng thì họ không có.

Tay Mơ...
    Tên:
    Trung
    Thanks
    22.209
    Thanked 30.673 in 8.871 P
    Trích Nguyên văn bởi phiungbh Xem Bài viết
    Mình cần tìm mua một ít Vanda, Moka giống, Mọi người ai biết ở đâu có bán thì nhắn tin vào inbox giùm mình. Cám ơn nhiều.
    Mình ở Biên Hoà
    P/s : bữa trước có lên cửa hàng lan Hoàng Giáp_Hoàng Văn Thụ hỏi, nhưng họ chỉ có loại còn trong chai, còn loại cây giống khoảng 1 - 3 tháng thì họ không có.
    Vậy thì bạn phải đặt hàng họ thì sẽ có !

Cảm ơn Gia Đình, Vợ Con, Bạn Bè, Đồng Nghiệp, Cơ Quan đã cho em thời gian post bài này !!!
    0938 506 537

Thành Viên Chính Thức
    28/05/2014
    Tên:
    Thanks
    23
    Thanked 199 in 95 P
    ạn lên google tìm đia chỉ VƯờn lan Tuân Xuân hoặc đa Sắc trên đường phan văn Hớn , đây là những vườn lan lớn họ có cung cấp cây giống đó bạn.

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Tuấn
    Thanks
    2
    Thanked 1.102 in 633 P

Em cũng muốn sưu tầm giống này và cần 1, 2 chậu mỏ két cây nhỏ, 03 chậu tai thỏ tím. Ai biết xin chỉ dùm.

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    None
    Thanks
    109
    Thanked 13 in 7 P
    ình cần tìm loại này hình như là Vanda phải không các bác nhưng không biết tên cụ thể
    Bác nào biết ở đâu bán cây con chỉ dùm !

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Tuấn
    Thanks
    2
    Thanked 1.102 in 633 P
    Trích Nguyên văn bởi Mr.Trần Xem Bài viết
    Mình cần tìm loại này hình như là Vanda phải không các bác nhưng không biết tên cụ thể
    Bác nào biết ở đâu bán cây con chỉ dùm !
    Đây là vanda hybrids. Nếu bạn muốn biết tên hãy vào Googla search THAIORCHID rồi vào tìm tên.

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề