Chào mừng bạn đến với Orchids Bonsai Forum.

Nam Hồ Phong Lan tài Tử Free Duy Công Trang Vường Hằng Nga VT Free Free
Vườn Minh Thiện Q12 Phong Lan Trường An Vườn Lan Lê Chi Vườn Phạm Cao Hòa Vườn Trunghongmon Mua Bán Tổng hợp

Trang 102/377 ĐầuĐầu ... 8292100101102103104112122 ... cuốicuối
Kết quả từ 910 tới 918 trên 3391
Like Tree1825Likes

Ðề tài: [BÁN] Cung cấp lan rừng VN, Lào và Campuchia

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    lan rừng
    Thanks
    3.758
    Thanked 265 in 190 P
    rung-Phạm còn đi làm không, tp cùng với nhau nhưng gặp mặt củng khó nhỉ mỗi người một việc biết sao giờ. Cây của anh củng vậy, anh nghỉ chắc do lúc tưới nước dính bông nên mau tàn vậy thôi

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    ĐH Khoa Học Tự Nhiên TP.HCM
    Thanks
    41
    Thanked 30 in 22 P
    ó gì thì bác cứ trực tiếp qua hỏi anh hậu, có thể do bận rộn gì đó nên lấy nhầm, đâu đến mà đóng học phí bác cứ thẵng thắn nói chuyện xem anh Hậu xử lí sao rồi hãy bi quan, gì chứ Trầm đắt thật nhưng bỏ 1 cây ra đền bù cũng ko có lỗ, chỉ sỡ mất uy tín
    Trích Nguyên văn bởi phusaigon Xem Bài viết
    chủ nhân đã "phán" thì chắc đúng rồi, bụi lan này mua của xuânphong đó
    thay đổi nội dung bởi: nguyendanhduc_93, 12-06-13 lúc 07:39
    chocolate8800 likes this.

3. The Following 1 Users Say Thank You to nguyendanhduc_93 For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    tran minh hieu
    Thanks
    5
    Thanked 87 in 49 P
    Mua của xuanphong thì tại sao ko qua trang của Xuanphong hay đem qua nhà mà hỏi nhỉ....?chen vào trang bán lan của người khác để hỏi cây lan ấy, có ý gì ko vậy kìa........?
    chocolate8800 likes this.

0946.37.99.77

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Võ Trung
    Thanks
    2
    Thanked 298 in 145 P
    Lúc mua bạn mua đại ý thảo hay là trầm vậy? Xuan phong chưa bao giờ giao nhầm cây một cách tệ hại đến mức không thể phân biệt trầm với đại ý thảo như vậy được? cái này bạn nên nhớ lại là mua gì rồi hãy đưa lên diễn đàn chứ mà nói không không như vậy ảnh hưởng đến đến uy tín người khác !!!

Lan la trên hết hehehe.
    Welcome to my small garden at Bình Quới, Thanh Da village.
    Contact me if need: 0909.918.178 or YM babyblue1985159

Thành Viên Tích Cực

Tên:
    Tường
    Thanks
    307
    Thanked 2.403 in 1.171 P
    ọi người ơi, chuyện đâu còn có đó mà.vấn đề là bạn mua hàng của gian hàng khác mà qua đây hỏi? bạn có ý gì?
    nhìn vào cây là biết là đại ý thảo rồi, xin hỏi cái giá bạn trả đau? là như thế nào? k phải Xuân Phong lừa bạn đâu, nếu lừa thì đã k trả lời trả vốn cho bạn đâu. mình mua hàng của Xuân Phong từ hồi còn bán ở Lăng Ông tới h chưa sai 1 cây nào. có thể có vấn đề trong giao tiếp ở đây. mong bạn suy nghĩ lại. và mình nghĩ bạn cũng k nên qua đây hỏi như thế này! mình hay nói thẳng làm như vậy k được đẹp lắm

Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Nguyễn Quốc Hưng
    Thanks
    17
    Thanked 270 in 212 P
    Trích Nguyên văn bởi nguyendanhduc_93 Xem Bài viết
    có gì thì bác cứ trực tiếp qua hỏi anh hậu, có thể do bận rộn gì đó nên lấy nhầm, đâu đến mà đóng học phí bác cứ thẵng thắn nói chuyện xem anh Hậu xử lí sao rồi hãy bi quan, gì chứ Trầm đắt thật nhưng bỏ 1 cây ra đền bù cũng ko có lỗ, chỉ sỡ mất uy tín
    Trích Nguyên văn bởi Esakul daquy Xem Bài viết
    Mua của xuanphong thì tại sao ko qua trang của Xuanphong hay đem qua nhà mà hỏi nhỉ....?chen vào trang bán lan của người khác để hỏi cây lan ấy, có ý gì ko vậy kìa........?
    Trích Nguyên văn bởi chocolate8800 Xem Bài viết
    Lúc mua bạn mua đại ý thảo hay là trầm vậy? Xuan phong chưa bao giờ giao nhầm cây một cách tệ hại đến mức không thể phân biệt trầm với đại ý thảo như vậy được? cái này bạn nên nhớ lại là mua gì rồi hãy đưa lên diễn đàn chứ mà nói không không như vậy ảnh hưởng đến đến uy tín người khác !!!
    Trích Nguyên văn bởi minhnhattung Xem Bài viết
    mọi người ơi, chuyện đâu còn có đó mà.vấn đề là bạn mua hàng của gian hàng khác mà qua đây hỏi? bạn có ý gì?
    nhìn vào cây là biết là đại ý thảo rồi, xin hỏi cái giá bạn trả đau? là như thế nào? k phải Xuân Phong lừa bạn đâu, nếu lừa thì đã k trả lời trả vốn cho bạn đâu. mình mua hàng của Xuân Phong từ hồi còn bán ở Lăng Ông tới h chưa sai 1 cây nào. có thể có vấn đề trong giao tiếp ở đây. mong bạn suy nghĩ lại. và mình nghĩ bạn cũng k nên qua đây hỏi như thế này! mình hay nói thẳng làm như vậy k được đẹp lắm
    Mấy bác phán ghê quá, anh Phú không còn nhỏ để các bác phải chỉ giáo đâu.
    @ anhphu: mấy tháng trước em cũng mua 1 nhánh trầm ở Xuanphong, lúc đó nhú nụ về nở đẹp và thơm.

Mới tập trồng lan nên cần sự chỉ dẫn của mọi người (Tel: 0909543479)

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

8. The Following 1 Users Say Thank You to Hungquocnguyen01 For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Nghĩa
    Thanks
    118
    Thanked 85 in 51 P
    hầm lẫn gì đây mà, cứ hỏi lại xem sao, xuanphong làm ăn đúng là uy tín anh Phú ơi.
    Các bác đừng làm loãng topic mua bán của người ta chứ, chuyện chẳng có gì.

10. The Following 1 Users Say Thank You to phithienkiem For This Useful Post:
    Thành Viên Tích Cực

Tên:
    Nguyễn Văn Hoàng
    Thanks
    2.903
    Thanked 1.985 in 975 P
    Anh Phú coi lại chứ em cũng mua hoài mà k có bị nhầm cây bao giờ đâu. Thường thì cái loại nào đắt giá sẽ để riêng chứ hok có để chung với đại ý thảo nên việc nhầm lẫn cũng khó. Đâu thể nào mà để chung đại ý thảo với trầm mà bán được đâu ạ.

Em có thắc mắc hỏi anh là bụi trầm này nếu mà nhầm thật ấy, thì bụi này hồi đó a mua bao nhiêu ? Chính tay anh Hậu đưa cho a hay là ai khác ?

12. The Following 1 Users Say Thank You to vnpower For This Useful Post:
    Thành Viên Chính Thức
    Tên:
    Nguyễn Quốc Hưng
    Thanks
    17
    Thanked 270 in 212 P
    hực sự ra việc nhầm lẫn là bình thường, có thể lúc đó trong đầu nghĩ lấy bụi trầm mà tay thì bốc bụi khác cũng thường xay ra, mình là người mà đâu phải tiên đâu mà lúc nào cũng đúng hết. Em nghĩ các bác stop chuyện này ở đây được rồi để bác chủ show hàng nữa khà khà khà
    @ nguyentrieu : lâu rùi có nói cây xáo tam phân, cho xin hình cây đi

Mới tập trồng lan nên cần sự chỉ dẫn của mọi người (Tel: 0909543479)

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

14. The Following 1 Users Say Thank You to Hungquocnguyen01 For This Useful Post:
Trang 102/377 ĐầuĐầu ... 8292100101102103104112122 ... cuốicuối

Đánh dấu

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề